वर्ष 2020 मध्ये बॉलिवूडमध्ये बर्याच ल ढाया सुरू आहेत, परंतु हे प्रथमच झाले नाही. वर्ष 2018 मध्येही बॉलिवूडमध्ये मी टू च ळव ळीचे वा दळ निर्माण झाले होते ज्यात बॉलिवूडमधील अनेक नामांकित तारे प्रश्नांच्या चौकटीत उभे होते.
दिग्दर्शक साजिद खान यांचेही नाव या यादीमध्ये समाविष्ट आहे. त्यावेळी साजिद खानवर अनेक पत्रकारांसह मॉडेल आणि अभिनेत्रींनी लैं गिक अ त्या चार केल्याचा आ रोप केला होता. याचा परिणाम असा झाला की साजिदला ‘हाऊसफुल 4’ च्या दिग्दर्शनातून काढून टाकले.
त्यानंतर साजिद सार्वजनिक ठिकाणी कमी दिसू लागला. आता अलीकडे मॉडेल पाउलाने साजिदवर लैं गिक शो षणाचा आ रोप केला आहे. इतकेच नाही तर तिने इंस्टाग्रामवर पोस्ट शेअर करुन ही बातमी उशिरा का सांगितली याबाबत स्पष्टीकरणही दिले आहे.
मॉडेलने साजिद खानवर आ रोप केला
तुम्हाला सांगतो की जेव्हा इतर अभिनेत्री आणि मॉडेल साजिदवर आरोप करीत होत्या तेव्हा पाउला शांत होती. मी टू चळवळीच्या वेळी शांत राहिल्याचे कारण सांगत पाउला म्हणाली, ‘त्यावेळी ती काही बोलली नाही कारण तिला गॉडफादर नव्हता.
आणि तिला आपल्या कुटुंबासाठी पैसे कमवायचे होते. म्हणूनच ती त्यावेळी काहीही बोलली नाही.’ आता मॉडेल पाउला सांगते की ती चित्रपट निर्मात्याविरूद्ध बोलण्याची हिंमत करते कारण आता तिचे पालक तिच्यासोबत आहेत.
पाउलाने सजिदवर आरो प केला की ‘जेव्हा ती 17 वर्षांची होती तेव्हा साजिदने तिचा छ ळ केला होता. तो तिच्यासोबत घाणेरड्या गोष्टी बोलला आणि ज बरदस्तीने तिला स्प र्श करण्याचा प्रयत्न केला.’ मॉडेलने म्हटले आहे की, ‘साजिद खानने तिला आपल्या हाऊसफुल चित्रपटात भूमिका देण्यासाठी कप डे काढण्यास सांगितले होते.’
पाउला म्हणाली की ज्या मुलींशी अशा प्रकारचे कृ त्य केले असेल त्याबद्दल तिला काहीच माहिती नाही. ती म्हणाली की , ‘साजिद खानसारख्या लोकांना का स्टिंग का ऊच आणि स्वप्नांची चोरी करण्यासाठी तु रूंगात टाकले पाहिजे’.
मॉडेल म्हणाली की तो तु रूंगात असावा
पाउला पुढे म्हणाली, ‘ मी कोणाच्या सांगण्यावरून आता पुढे आली नाही. त्याचा माझ्यावर किती वाईट परिणाम होतो हे मला आताच कळले. त्यावेळी मी लहान होते आणि बोलू शकत नव्हते, परंतु आता ते पुरे झाले आहे. तो तु रूंगात असावा.
फक्त का स्टिंग का ऊच साठीच नव्हे तर लोकांची फ सवणूक करण्यासाठी देखील, परंतु आता मी थांबणार नाही. मी यावर बोलली नसते तर ते चुकीचे झाले असते. पाउलाच्या या आ रोपावर दिग्दर्शक साजिद खानने अद्याप प्रतिक्रिया दिली नाही.